พิธีส่งมอบธงของสมาคมฯ ให้แก่เจ้าภาพจัดการประชุมวิชาการฯ ครั้งถัดไป
ภาพบรรยากาศภายในงานเลี้ยงรับรองแขกแก้วมาเยือน และพิธีส่งมอบธงของสมาคมฯ ให้แก่เจ้าภาพจัดการประชุมวิชาการฯ ปีถัดไป ยังคงอบอุ่นหัวใจเหมือนเช่นเคย ปีนี้ได้รับเกียรติจาก นายชาธิป รุจนเสรี ผู้ว่าราชการจังหวัดกำแพงเพชร และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรียานุช พรหมภาสิต รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร มาร่วมรับรองแขกแก้วในงานนี้ด้วยครับ
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม. (2566). พิธีส่งมอบธงของสมาคมฯ ให้แก่เจ้าภาพจัดการประชุมวิชาการฯ ครั้งถัดไป. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://techno.kpru.ac.th/main/?page_id=141&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
สร้างเครือข่ายโรงเรียนและแนะแนวการศึกษาต่อ ปี 2568 ณ โรงเรียนชากังราววิทยา
เผยแพร่เมื่อ 19 มิถุนายน 2567