โครงการพัฒนานักศึกษาด้านทักษะภาษาอังกฤษ
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ได้จัดโครงการพัฒนานักศึกษาด้านทักษะภาษาอังกฤษ ภายใต้กิจกรรมพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษสำหรับนักศึกษา คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม (กิจกรรมบังคับก่อนฝึกฯ) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อยกระดับให้นักศึกษามีความรู้ด้านภาษาอังกฤษ ให้ได้ตามเกณฑ์มาตรฐาน จึงเชิญชวนนักศึกษาชั้นปีที่ 3 และนักศึกษาที่แจ้งประสงค์ออกฝึกภาคฤดูร้อน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
ระหว่างวันที่ 8 – 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ลงทะเบียน เวลา 8.00 -8.30 น. และ เริ่มอบรม เวลา 8.30 -16.30 น. ณ ห้องประชุมชั้น 2 คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม. (2567). โครงการพัฒนานักศึกษาด้านทักษะภาษาอังกฤษ. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://techno.kpru.ac.th/main/?page_id=172&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
สร้างเครือข่ายโรงเรียนและแนะแนวการศึกษาต่อ ปี 2568 ณ โรงเรียนชากังราววิทยา
เผยแพร่เมื่อ 19 มิถุนายน 2567