ขอแสดงความยินดีกับทีม BioProtech
ขอแสดงความยินดี กับทีม Bioprotect นำโดย อาจารย์ ดร.สุรเชษฐ์ ตุ้มมี อาจารย์ที่ปรึกษาประจำทีม นายวัฒนา สิงห์ท่องนที นายเต๊ะทู เชื้อสายวิบูลย์ นายกฤษดา แสงเงิน และนายพสุภาคย์ โตโทน นักศึกษาสาขาอุตสาหกรรมศิลป์ คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม "ผลงาน/ผลิตภัณฑ์ : วัสดุกันกระแทก และชะลอการสุกของผลไม้"
ซึ่งผ่านเข้ารอบในการแข่งขัน ในโครงการ Startup Thailand League 2023 รอบภูมิภาค ณ อุทยานวิทยาศาสตร์ภาคเหนือ จังหวัดเชียงใหม่ และได้เข้าร่วมแสดงผลงาน ในงาน Demo Day ณ True Digital Park กรุงเทพมหานคร
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม. (2566). ขอแสดงความยินดีกับทีม BioProtech. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://techno.kpru.ac.th/main/?page_id=107&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
สร้างเครือข่ายโรงเรียนและแนะแนวการศึกษาต่อ ปี 2568 ณ โรงเรียนชากังราววิทยา
เผยแพร่เมื่อ 19 มิถุนายน 2567