แนะแนวโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกำแพงเพชร
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ได้จัดกิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อ ณ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกำแพงเพชร โดยมีคณะอาจารย์ ทีมงาน และนักศึกษาร่วมเดินทาง
วัตถุประสงค์ของกิจกรรมคือ เชิญชวนให้นักเรียนมัธยมปีที่ 6 โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกำแพงเพชร จังหวัดกำแพงเพชร เข้ามาสมัครเรียนที่คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
ซึ่งภายในงานก็จะมีกิจกรรมแนะแนวตามหลักสูตรต่างๆ
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม. (2567). แนะแนวโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดกำแพงเพชร. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://techno.kpru.ac.th/main/?page_id=162&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
สร้างเครือข่ายโรงเรียนและแนะแนวการศึกษาต่อ ปี 2568 ณ โรงเรียนชากังราววิทยา
เผยแพร่เมื่อ 19 มิถุนายน 2567