ภาพกิจกรรม คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม เข้าร่วมกิจกรรม มหกรรมกีฬาสานสัมพันธ์บุคลากร มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ประจำปี 2567
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม เข้าร่วมกิจกรรม มหกรรมกีฬาสานสัมพันธ์บุคลากร มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ประจำปี 2567 ในวันที่ 31 มกราคา 2567 ณ บริเวณอาคารแข่งขันกีฬาในร่ม โรงยิม และสนามกีฬาของมหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร โดยมี อาจารย์และบุคลากร คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม เข้าร่วมกิจกรรม
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม. (2567). ภาพกิจกรรม คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม เข้าร่วมกิจกรรม มหกรรมกีฬาสานสัมพันธ์บุคลากร มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ประจำปี 2567. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://techno.kpru.ac.th/main/?page_id=169&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
สร้างเครือข่ายโรงเรียนและแนะแนวการศึกษาต่อ ปี 2568 ณ โรงเรียนชากังราววิทยา
เผยแพร่เมื่อ 19 มิถุนายน 2567