เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ได้ร่วมจัดบูธในงานศิลป์ในสวน
วันอาทิตย์ ที่ 28 มกราคม 2567 คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ร่วมจัดบูธ ระบายสีงานและแนะแนวในงานศิลป์ในสวน ณ บริเวณลานจอดรถหน้าศูนย์ข้อมูลการท่องเที่ยวอุทยานประวัติศาสตร์กำแพงเพชร
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม. (2567). เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ได้ร่วมจัดบูธในงานศิลป์ในสวน. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://techno.kpru.ac.th/main/?page_id=170&lang=TH&pdf=1
ข้อมูลอื่น ๆ
สร้างเครือข่ายโรงเรียนและแนะแนวการศึกษาต่อ ปี 2568 ณ โรงเรียนชากังราววิทยา
เผยแพร่เมื่อ 19 มิถุนายน 2567