โปรแกรมวิชาออกแบบผลิตภัณฑ์และกราฟิก ชนะรางวัลที่ 1 พานไหว้ครูประเภทความคิดสร้างสรรค์
21 กรกฎาคม 2565 โปรแกรมวิชาออกแบบผลิตภัณฑ์และกราฟิก ชนะรางวัลที่ 1 พานไหว้ครูประเภทความคิดสร้างสรรค์ในกิจกรรมพิธีไหว้ครู "น้อมจิต วันทา บูชาครู" ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ ชั้น 3 อาคารทีปังกรรัศมีโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม. (2565). โปรแกรมวิชาออกแบบผลิตภัณฑ์และกราฟิก ชนะรางวัลที่ 1 พานไหว้ครูประเภทความคิดสร้างสรรค์. สืบค้น 27 กรกฎาคม 2567, จาก https://techno.kpru.ac.th/main/?page_id=72&lang=TH
ข้อมูลอื่น ๆ
สร้างเครือข่ายโรงเรียนและแนะแนวการศึกษาต่อ ปี 2568 ณ โรงเรียนชากังราววิทยา
เผยแพร่เมื่อ 19 มิถุนายน 2567